กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between JuniorBrandname and Mer_Mate

4 Visitor Messages

1. น้องมิ้ง ยังไงเอ่ย ไม่ตอบพี่เลย
  2. ขอโทดนะค่ะ เมื่อเช้า มิ้งรีบ มากขึ้นเครื่องเกือบไม่ทัน แต่ยังงัย จะหาที่ โอนเงินให้ 40 บาทนะค่ะ ยังงัยมิ้งขอ แทรกกิ้งไว้ก่อนนะค่ะ จะได้จดไว้ตามของได้ ส่งอีเอมเอสมาเมื่อวานใช่มั้ยจ้า เราจะบอกว่า มืิถือเราหาย ยังงัยโทรหา เรามาได้นะค่ะ เพราะเราไม่รูู้ว่า จะติดต่อพี่ยังงัยจ้า ยังงัยต้องขอบคุณ นางฟ้าใจดีด้วยนะคะ
  3. งั้นหนู ขอ 40 บาทนะค่ะ เพราะพี่บอกว่า มันเลอะ นิดหน่อยเนอะ เดี๋ยวหนู บอกเพื่อนโอนให้เลย ส่งเลขที่บัญชี กสิกรมาเลยค่ะ
  4. พี่จ๋า ส่งอีเอ็มเอส ให้หนูก่อนน้า หนูไม่อยากเสียอีก30 บาท ค่าโอน เลย จะโอนให้พรุ่งนี้ ตอนกลับกทม เเล้วนะค่ะ หนู ไม่เบี้ยวหรอกจ้า ส่งอีเอ็มเอส 30 บาท ให้หนู น้อยตาดำๆๆ เป็นของ ขวัญ รับวันปีใหม่ หนู นะค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4