กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between koikagus and lebowyer

6 Visitor Messages

1. 550- รึกานเนอะ ซื้อมาแพงจิงๆๆค่ะ T___T pm น่าจาได้แล้วน่ะค่ะ
  2. อ๊ะแม๋ พีเอมไมแม่ค้าเต้มคะ
    ลดถ้วนได้มัยจ๊ะ
    จะมาคาดค่ะ อิอิ ซื้อมาแพงหรอคะ แม่ค้า
  3. ตรงปลายมันเป็นผ้าอ่ะค่ะ เอาไว้สำหรับเราผูกเองงง แล้วแต่เราเลยค่ะ ถ้าชอบแน่นๆๆรัดๆๆ ก้อดึงให้เต็มที่เลยย แต่ถ้าชอบหลวมๆๆ ก้อผูกแบบหลวมๆๆ สีน่ารักมากเลยน่ะค่ะ ของจิงอ่ะ สีหวานมาก ม่ายเหมือนครายแน่นอนน
  4. แม่ค้ามันคาด บีบหัวเรามั้ยจ๊ะ สนใจจริงๆนะคะไม่ดม้ตอนนี้อากาศร้อนมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    อยากหาที่คาดผมสวยๆไม่เหมือนใครสักอันค่ะ
    จุฟๆู^^
  5. ดีคร๊า คุณkoikagus
    ที่คาดขอบอกว่าน่ารักมากกก หน้าแป้นไม่ใช่ปัญหาเลยค่ะ อิอิ

เดรสเหลือง 900- คร๊าาาาาา
  6. สนใจผ้าคาดผมจ๊าแม่ค้าคนสวย

เอว่าแต่มันคาดแล้วหน้าเราจะกลมมั้ยคะ555

เราหน้าแป้นเชียว

คาดสวยมั้ยจ๊ะจุฟๆ

ปล.ลุกค้าใหม่ค่ะ สนใจเดรสด้วยนะคะสีเหลืองขายเท่าไหร่หรอจ๊ะ^^
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6