กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between monkla and Donut_

2 Visitor Messages

1. pmเต็มนะค่ะ ขออนุญาติตอบทางนี้ค่ะ
    สภาพใช้งานค่ะ 80% ปริค่ะเพราะห่วงเป็นไม้เวลาใส่จะดึงเสียดสีกับผ้า ปลายขากางเกงทั้งสองข้างมีการพับผ้าสอยผ้าขึ้น(ไม่ได้ตัดผ้าออก) โดยรวมใส่แล้วไม่น่าเกลียด ตำหนิคงเป็นที่ห่วงไม้อย่างเดียวค่ะ รอยเลอะไม่มี เวลาใส่จะใส่เสื้อกล้ามสีขาวหรือว่าสีดำไว้ข้างใน แล้วใส่ตัวนี้ทับ ทุกคนบอกน่ารักมาก ใส่แล้วเด่นมาแต่ไกล ลายpixelน่ารักมาก ของแท้แน่นอน ตัดใจขาย โดนัทซื้อมาเกือบหมื่น แต่เนื่องจากมีตำหนิลดให้ได้เต็มที่ 6,000 บาท พร้อมส่งemsให้ค่ะ ลองตัดสินใจดูนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
  2. pmคุณmonklaเต็มนะค่ะ ขออนุญาติตอบทางนี้ค่ะ

รอบอก เอว สะโพกเท่าไหร่คะ รบกวนวัดให้หน่อยคร๊า
    อก 31-32 เอว 26 สะโพก 33-34 จร้า
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2