กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between appledee and earthx

1 Visitor Messages

1. รุ่นนี้หนักไหม? ไม่หนักเลยครับ เบา เพราะว่าไม่ค่อยมีโลหะอะไรเท่าไหร่
    ส่วนเรื่องสะพายแล้วแขนกางไหม? ก็กางแน่นอนครับ แต่ก็ไม่เยอะมากเท่าไหร่
    ไม่ได้น่าเกลียดอะไรครับ แต่ถ้าต้องการเอามาสะพายเนี่ย ต้อง GM แน่นอนครับ
    เพราะว่า PM นั้น เอาขึ้นไหล่ คงจะไม่ไหวอ่ะครับ เล็ก..

เรื่องภาพ ขอติดไว้ก่อนนะครับ พอดีว่า Photobucket เอิร์ธ
    Bandwidth มันเกินอ่ะครับ..

ปล. หายากนะครับ คนที่อยากได้รุ่นนี้นี่
    เอิร์ธวางขายมาเป้นอาทิตย์ๆแล้ว ไม่มีใครสนใจ..
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1