กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between BBP and teafortwo

21 Visitor Messages

Page 1 of 3 123 LastLast
  1. สวัสดีคะ จะสอบถามว่าไม่ทราบว่าได้ดำเนินเรื่องให้ยังคะ
    ขอบคุณมากคะ
  2. โอนไปให้เมื่อวานเสาร์แล้วนะคะ แต่ลืมโทรแจ้งจ้ะ ขอบคุณมากคะ ยังไงรบกวนถอนความให้ด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากคะ
  3. คุณ BBP คะ ทางเจ้าหน้าที่ติดตามคดีมา ยังไงก็รีบโอนเงินมานะคะ เราบอกว่าได้รับการติดต่อแล้วแต่ยังไม่ได้รับเงิน รบกวนช่วยโอนมาแล้วแจ้งมาเลยนะคะ ขอบคุณค่ะ
  4. ตัวเองมี scb ไหมคะเขาสะดวก แต่ถ้าไม่มีไม่เป็นไร บอกด้วยนะจ้ะ ขอบคุณคะ
  5. ยังไม่โอนเลย ขอโทดด้วยตัวเอง เด๋วถ้าได้ตู้แล้วจะจัดการให้ เด๋วเขาโทรบอกนะคะ ขอบคุณคะ
  6. คุณ BBP ยังไม่ได้โอนเงินมาใช่ไหมคะ ถ้าเกิดโอนแล้วรบกวนแจ้งมานะคะ
  7. เช้านี้ยังไม่ได้โอนเลยอ่าา เด๋วเขาโอนแล้วจะบอกนะจ้ะ ^^
    น่าจะเย็นนี้ เด๋วโอนแล้วโทรไปหาคะ
  8. ขอบคุณ คุณ teafortwo มากคะ เช้านี้เข้า office แต่เช้า เลยยังไม่สะดวกโอนไปให้แต่จะรีบดำเนินการภายในวันนี้นะคะ ได้รับเบอร์โทรศัพท์แล้วคะ มาแจ้งไว้ก่อนเพื่อความสบายใจจ้ะ ^^
  9. โทดนะคะ ตอนนี้ยังไม่เสดงาน ถ้าเป็นพุ้งนี้ได้ไหมคะ ขอเบอติดต่อทาง inbox ด้วยนะคะจะได้โทรแจ้ง ไม่ค่อยเข้า sbn
  10. ขอบคุณมากคะ จะดำเนินการแล้วจะ สแกนใบโอนเงิน ใน inbox ให้คะ
    รบกวนเมื่อถอนแจ้ง ขอใบถอนแจ้งความ ส่งมาทาง inbox ด้วยนะคะ
    ดิฉันกลัวจะเพ้อเฉย เมื่อได้รับเงินคืนแล้วคะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 21
Page 1 of 3 123 LastLast