กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between BBP and kapookjeab

15 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. เราได้รับของแล้ว เราไม่รู้ว่าทำไมคุณถึงไม่ชี้แจง แต่เราไม่ใช่คนไม่มีเหตุผล แค่ถ้าคุณบอกมาว่าคุณติดอะไร ยังไม่สะดวก เรารอได้ไม่มีปัญหา ไม่ใช่เงียบหายแบบนี้ มันเหมือนไม่บริสุทธิ์ใจ แค่คุณแจ้งมา ต่อให้รอเป็นเดือนเราก็รอได้ ขอแค่มี action กลับมาเท่านั้น เราก็จะไม่ว่าคุณเลย เพราะมันก็คงไม่ดีกะทั้งคุณและเรา บางครั้งการที่แสดงเหตุผลและแสดงท่าทีกลับมาก็ทำให้เรื่องไม่บานปลายนะค่ะ เราไม่อยากว่าใคร แต่เพราะเรารอคุณติดต่อกลับมา ให้มี feedback อะไรกับเราบ้าง แต่เพราะคุณไม่ได้ติดต่อกลับมา เราก็บริสุทธิ์ใจ พอเราได้ของเราก็โพสต์หน้ากระทู้คุณเลยว่าเราได้ของ เพื่อแสดงให้เห็นว่าเราตามจิง ถ้าของมาเราก็ต้องออกมาบอกกะทุกคนว่าเราได้ของแล้ว ก็ไม่มีปัญหา ถือว่าสิ่งที่เราทำก็แค่ทวงสิทธิเท่านั้นเอง สิ่งที่เราพูดไม่ดีก็ต้องขอโทษด้วย เพราะเราไม่รู้เจตนาของคุณ เพราะคุณไม่มี Feedback ถึงเรา ยังงัยก็แล้วแต่ เราได้ของแล้ว ก็ขอบคุณมาก
  2. เรากะ คุณ teafortwo ตกเป็นเหยื่อของคุณ คิดว่าเรื่องคงไม่จบง่าย ๆ ค่ะ เราเช็คที่อยู่ของคุณแล้วคะ่
    คุณบอกว่าคุณส่งของมาแล้ว แล้วทำไมถึงยังไม่ได้ค่ะ อาจตกหล่นรึปล่าวเราจึงขอ tracking no คุณก็ไม่ให้ซักที
    ทำตัวประหลาด เหมือนคนที่มีปมด้อย พูดความจิงกะใครก็ไม่ได้ คุณอยู่ตัวคนเดียวรึค่ะ ถึงไม่มีใครแนะนำสิ่งที่ถูกต้องให้คุณบ้าง เงินไม่เยอะนะคะ่ แต่เสียอารมณ์ค่ะ เหมือนพูดภาษาคนไม่เข้าใจอะคะ่
  3. ขอ tracking no กระโปรงsenada ด้วยคะ
    รอหลายวันแล้วคะ อย่าให้ตามมากได้มั๊ยคะ ไม่มีเวลาขนาดนั้นคะ
    โตๆกันแล้ว ขอบคุณคะ
  4. ขอบคุณคะที่ตอบกลับมา ยังงัยจะรอtracking นะคะ
  5. ส่งไปให้แล้วคะคุนเจี๊ยบ แทร็กกิ้งอยุ่ที่เดะยังไงจะมาแจ้งนะคะ
  6. คุณ BBP ถ้าคุณยังไม่ติดต่อกลับเรา
    อย่าหาว่าเราไม่ดีนะคะ เราไม่อยากเสียอารมณ์กับเงินแค่นี้
    คืออยากได้ของ เพราะฉะนั้นเรามีเงื่อนไขในการซื้อหรือขายกันแล้วว่าเราโอนเงินวันไหน
    ได้ของวันไหนก็ควรจะเป็นวันนั้น ถ้าคุณติดปัญหาควรแจ้งกลับไม่ใช่เงียบเฉย
    ไม่อย่างงั้นเราจะให้ญาติที่เป็นสารวัตรเคลียร์ให้นะคะ กรุณารับผิดชอบต่อการกระทำด้วยคะ
  7. เห็นเข้ามาเล่นตอนเย็น รบกวนตอบด้วยคะ
    ตอนที่จะซื้อก็ตอบได้ แต่พอจ่ายตังแล้วไม่ตอบอะ
    รบกวนด้วยคะ
  8. โทษนะคะ ยังไม่ส่งของรึคะ ไม่ตอบกลับมาเลยคะ
    ยังงัยส่งไม่ส่งแจ้งด้วยคะ
  9. ขอtracking no ด้วยคะที่ cf Senada กระโปรง
    ลายเมฆหมอกนะคะ ขอบคุณคะ^^
  10. โอนแล้วนะค่ะ กระโปรง senada ยอดเงิน 2730
    แจ้งที่อยู่ไปแล้ว ได้รับยอดแล้วแจ้งกลับด้วยค่ะ ขอบคุณนะคะ
    รบกวนส่งแล้วแจ้ง tracking no ด้วยนะค่ะ ^^
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 15
Page 1 of 2 12 LastLast