กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between tee and nooning_ka

1 Visitor Messages

1. พอดีจะตอบเมสเสจ แต่ว่า มันเด้งกลับ และก็บอกว่า กล่องข้อความของคุณ Tee เต็มแล้วอ่ะค่ะ
    แม่ค้าจะบอกว่า ผ้าแบบกางเกงสแลค หมายถึงมันๆเงาๆรึป่าวคะ ผ้ามันจะไม่มันเงาอย่างนั้นอ่ะค่ะ เอาเป็นว่า อีกไม่เกิน สองชม แม่ค้าจะตอบกลับไปนะคะ จะให้น้องเชคให้ว่าเป็นผ้าแบบสแลครึป่าว ต้องการรูปตรงไหนเพิ่มเติมไหมคะ จะได้ให้น้องจัดการทีเดียวเลยค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1