กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between feemibobu and sonwai

3 Visitor Messages

1. ได้เลยค่ะ ขอบคุณมากๆ เลยที่ช่วยให้ข้อมูลนะคะ จะรีบถ่ายและรีบอัพลงเลยค่ะ
  2. ถ่ายซิบ นิดนุงก้ดี นะ prada แบบนี้ต้อง จับ ผ้าข้างใน และหัวซิบจ้า

มันปลอมเยอะมากก รุ่นนี้

ไม่มีการ์ดยิ่งน่ากัวนะ

เหนมี ร้องเรียนกันเยอะเลย
  3. เมสเสจเต็มกล่องเลยค่า จะตอบกลับเรื่องกระเป๋า prada ค่ะ ตอบกลับไม่ได้ พี่สาวบอกว่าไม่มีการ์ดค่ะ และรุ่นนี้ช่องใหญ่จะเป็นแป๊กแม่เหล็กค่ะ ส่วนซิปก็คือจะมีเป็นซิปเล็กๆ ข้างในค่ะ สามารถนัดดูได้ และเอาลงห้อง catch fake ได้จ้า
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3