กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between feemibobu and canady

5 Visitor Messages

1. งั้นน่าจะใส่ได้เนอะๆๆ ถ้าไปรับแม่ค้าลด3200 หรอคะ ถ้วนได้มั้ยคะ ให้เด็กนักศึกษา เดี่ยววันศุกร์นู๋เรียนเสร็จรีบไปเอาเรยค่ะ
  2. พีเอ็มเต็มนะคะ มาตอบในนี้แทนค่ะ
    ใช้สายวัดวัดพื้นด้านในรองเท้าจากปลายเท้าถึงส้นเท้าได้ 24 ซม. พอดีค่ะ ส่วนหน้าเท้าเราวัดจากเท้าตัวเองได้ 9 ซม ค่ะ ส่วนกว้างของเท้าเราใส่ได้ไม่มีปัญหา แต่เท้าเรายาวแค่ 22.8 ไซส์ 36 เองค่ะ เลยใส่ไม่ได้ และรุ่น foxy เป็นรุ่นที่ทำออกมาโอเวอร์ไซส์นิดๆ ด้วยก็เลยไปกันใหญ่ T T ซื้อมาเพราะสีสวยแท้ๆ เลย เหมือนคู่ซาร่าสีชมพูก็ซื้อมาเพราะสวยค่ะ ใส่ไม่ได้สักนิด พี่สาวก็ใส่ไม่ได้ 555
    ขอบคุณค่ะ^^
  3. Okay kaa ^^
  4. ค่ะ เดี๋ยววัดไซส์แล้วจะ pm แจ้งให้ทราบนะคะ^^
  5. เท้ายาว 24 cm หน้าเท้าใหญ่อะคะ 9 cm
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5