กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Playgirl and snowberry

7 Visitor Messages

1. รบกวนโอนที่ 010 2 47068 2 k bank ฟ้าใส หนั่นตอ นะคะ โอนแล้วรบกวนแจ้งที่อยู่ให้ด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
  2. Inbox เราน้อยมากเลยนะมันเป็นแบบนี้ตั้งแต่สมัครแล้วอะส่งได้บ้างไม่ได้บ้างTT สนใจค่ะพร้อมโอนด้วยยังไงส่งเลขบัณชีมาเบอที่ให้ไปนะค่ะ. Thx u ka
  3. เราตอบ PM ไปอล้วส่งไม่ได้ เพระาว่า inbox ของ k. snowberry เต็มนะคะ ต้องลบmessage ออกบ้าง
    นาฬิกาจริงๆไม่ได้ตั้งเผื่อต่อ เพราะนาฬิกาเหมือนใหม่เลยคะ อุปกรณ์ครบ
    แต่ถ้าลูกค้าพร้อมโอนเลย เราให้ที่ 4000ได้ แต่ขอค่าส่ง 50 คะ
    แม่ค้ามีแต่บัญชีกสิกรนะคะ
    ถ้าสนใจยังไงรบกวนติดต่อกลับด้วยคะ
    ขอบคุณคะ

ขอบคุณคะ
  4. มันขึ้น error อะคะ
  5. Vabene ถ้าพร้อมโอนเลย ก็ตกลงคะ ไม่ทราบสะดวกติดต่อทาง private message มั๊ยคะ
  6. 0823329117 ลดเหลือ 4000 ได้ไหมค่ะถ้าได้เอาเลยค่ะ
  7. สอบถามเรื่อง vabene kaa
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7