กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between MusicStitch and piglet205

2 Visitor Messages

1. ขอโทษนะคะ ไม่ได้ตั้งใจปิดโทรศัพท์ เงินไม่กี่ร้อย ไม่โกงหรอกค่ะไม่รู้จะโกงทำไม
    เอางี้นะคะ ถ้าคุณไม่สบายใจขนาดนั้น เราโอนให้ใหม่ก็ได้ค่ะ
    แล้วที่สำคัญคือเราโอนให้คุณแล้วจริงๆ นะคะ คุยกันทีแรกก็ดีแต่ทำไมไปตั้งกระทู้ร้องเรียนอย่างนั้นคะ
    พูดกันดีๆ ก็ได้ค่ะ เอาเป็นว่าเดี๋ยวเราโอนให้คุณใหม่เลยดีกว่า ไม่อยากเป็นขี้ปากใคร
    แล้วถ้ายอดได้แล้วช่วยไปแก้ข้อความในห้องร้องเรียนด้วยนะคะ
  2. H&M dress โอนแล้วไม่ทราบว่าส่งของมาหรือยังคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2