กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Ping Rujirapa and zumo_kik

2 Visitor Messages

1. จ้า...ก็แค่ความคิดเห็นส่วนตัวน่ะค่ะ ^_^ ใบนี้คุณ Ping เป็นคนซื้อมาเอง ใช้เอง ขายเองป่ะค่ะ แต่ถ้าคุณ Ping ยิืนยันว่าแท้และซื้อมาจาก shop เมกา ทำไมคุณ Ping ต้องมาลง Catch Fake อีกง่ะ...ถ้าชัวร์ปู๊ดซื้อเองจาก shop ก็ไม่เห็นต้องมาลงก่อขายเลยนี่คะ แค่ถามเล่นๆน้า อย่าโกรธกันน้าาาจ้าา ^_^
  2. thank you kha khun kik for your comments แต่ขอยืนยันว่าจริงค่ะและอีกอย่างใช้มาตั้งแต่ 2007 ถ้าชุปคงลอกไปแล้วและอีดอย่างคงแกะออกไปชุปต่อลำบากมากๆเลย....ยังงัยก็ขอบคุณสำหรับ comments ค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2