กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between hunnibee and Yingpoopae*.*

6 Visitor Messages

1. ส่งน้องเป๋าให้แล้วจ้า EH 7330 7419 0 TH
    ขอบคุณค่ะ
  2. 555 ใกล้ ร้านพี่โน๊ต มากกว่า ใกล้บ้านพี่โน๊ตคะ ช่วงนี้กำลัง ติด รส เตยหอม i berry ด้วย คริ คริ
  3. ได้รับเงินโอนครบแล้วค๊า
    เดี๋ยววันจันทร์ส่ง ems ให้เลยนะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    (แหมๆๆ อยู่บ้านใกล้ๆ พี่โน๊สอุดมแน่ๆ เลย)
  4. ต้องขอโทษพี่เป้เป็นอย่างมากนะคะ ที่ทำให้ รอ รอ รอ และ รอ วีคนี้อะไรดูวุ่นวาย บัญชีก็มีปัญหาอีก
    เลยทำให้มารับลูกสาว ช้ามากกกก แต่วันนี้ ทุกอย่างเข้าที่เข้าทางแล้วคะ

รบกวนพี่เป้ ส่งมาที่

หัสวรรณ พิชัยยุทธ

บริษัท คิงฟิชกรุ๊ป จำกัด
    28/8 ซ.11 ถ.นิมมานเหมินทร์
    ต.สุเทพ อ.เมือง จ.เชียงใหม่
    50200

ขอบคุณมากคะ

PM ไม่ได้เหมือนกันคะ พยายามอยู่หลายรอบแล้ว
  5. ขอบคุณมากนะคะ พี่เป้ วันนี้ บีจะจัดการโอนเงินที่เหลือนะคะ ประชุมเสร็จ จะรีบไปธนาคารในห้างคะ งง มากมาย account มีปัญหากับ internet banking ต้องโอนจากธนาคารเท่านั้น ฝากดูแลลูกสาว อีกสักวันนะคะ

ขอบคุุณคะ

แม้จะไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น แต่ก็ดีใจด้วยนะคะกับเหตุการณ์ข้างล่าง
  6. ส่ง pm ไม่ได้เลยขออนุญาติทาง profile
    แหมๆ อยู่จ.เชียงใหม่ด้วยเหรอเนี๊ย...แดงทั้งจังหวัดอ่ะดิ๊....ค่ะ
    พี่เป้ไม่ใจร้ายขนาดนั้นเหรอหนูบีจ๋า....โอนส่วนที่เหลือครบแล้วก็แจ้งพี่เป้แล้วกันนะค่ะ จะได้รีบส่งน้องเป๋าให้เลย
    (อยู่จังหวัดเดียวกับ น้องคนที่ซื้อ Lady Dior สีแดง ของพี่เป้ไปเลยนะค่ะ น้องคนนั้นอยู่แถวๆ คลองชลประทานอ่ะค่ะ)
    ขอบคุณค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6