กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between arigigi and Satan

1 Visitor Messages

1. PM แจ้งว่าเต็ม ขออนุญาติตอบทางนี้นะคะ
    CECIL McBEE Jumpsuit Size M
    ผ้ายืด สีกรมท่าขลิบชายขากางเกงสีชมพูShocking pink
    ถอดสายเป็นเกาะอกได้ มีกระเป๋า2ข้าง
    รอบอก 32"
    เอว 26"-32"
    สะโพก 32"-34"
    ยาว 26" วัดจากขอบเกาะอก
    350฿ เป็นคนตัวเล็กอะค่ะจะใส่ได้ปะค่ะ สภาพดีมากน้อยแค่ไหนค่ะ

ตอบจร้า >>>ใส่ได้คะ เพราะยางยืดช่วงเกาะอกค่อนข้างแน่นพอสมควร เกาะอยู่แน่นอนคะ
    สภาพดีคะสีไม่เฟด ไม่มีขาดหรือรุ่ยคะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1