Conversation Between lilmui and Anussara

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between lilmui and Anussara

9 Visitor Messages

1. chai ka

but i dont know if they work tomorrow also na ka
    cant check na ka
  2. ของอยู่ไทยแล้วใช่มั้ยจ้ะ
  3. i got it yesterday ka
    but dont know today post office is work or not na ka
    for sure will send tomorrow naka

thx so much ka
  4. อิจฉาคนรอบหลังที่ได้แล้วจังเลยค่ะ T.T
  5. สวัสดีค่ะ คอมเพิ่งเข้าได้น่ะค่ะ
    สินค้าใกล้ถึงไทยแล้วค่ะ คาดว่าที่นานน่าจะต้องไปจ่ายค่าภาษีช่วยชาติ น่ะค่ะ
    เพราะกล่องอื่นที่ ส่งไปพร้อมกันถึงหมดแล้วค่ะ เดี่ยวพรุ่งนี้จะมาแจ้งอีกทีน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
  6. รบกวนตอบกลับด้วยนะคะคุณเมย์ รอนานละจ้า
  7. รองเท้า3คู่คะ สีดำ2 ครีม1
    Email: elegance.e@myself.com
  8. แจ้งเมย์ทีน่ะค่ะ ว่าสั่งอะไรมาน่ะค่ะ เพราะบางทีชื่อล็อกอินสั่งกับอีเมล์สั่งเมย์จดไว้ไม่เหมือนกันน่ะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
  9. ของจะได้ยังอะคะคุณเมย์
Showing Visitor Messages 1 to 9 of 9