กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between oungteen and BBP

17 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. ส่งของให้หรือยังคะ เหนบอกจะส่งให้วันจันแต่ตอนนี้เรายังไม่ได้ัรับของเลยค่ะ งัยขอ tracking no. ด้วยค่ะ
  2. ส่งให้วันนี้คะเมื่อวานไปรณีย์ปิดนะคะ
  3. โอนเงินให้แล้วนะคะ ส่งที่อยู่ไปทางพีเอ็มแล้ว
    ส่งของให้หรือยังคะ
    ขอบคุณค่ะ
  4. ได้คะ ขอบคุณคะ
  5. เด๋วโอนให้พรุ่งนี้นะคะ
    โอนแล้วจะแจ้งที่อยู่ไปนะคะ
    เราส่งพีเอ็มไม่ได้ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
  6. ขอเลขที่บชด้วยค่ะ จะโอนเงินให้ค่ะ และขอเบอร์โทติดต่อด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ
  7. ขอเลขที่บชด้วยค่ะ จะโอนเงินให้ค่ะ และขอเบอร์โทติดต่อด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ
  8. เคลียร์ pm แล้วค่ะ ส่งมาได้เลย
  9. PM คุณเต็มคะ
  10. ขอเบอร์โทติดต่อด้วยนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 17
Page 1 of 2 12 LastLast