กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between krokkk and jane_f

6 Visitor Messages

1. อย่างละตัวเท่านั้นค่ะ ของญี่ปุ่นหลายตัวเพราะไปบ่อย
    บางอย่างไปซื้อมาแล้วไม่ได้ใส่เลยส่งต่อค่ะ
    สองตัวนี้มีอย่างละตัวเท่านั้นนนค่ะ ตัวดำนี่หาไม่ได้แน่นอนค่า
  2. มีอย่างละตัวหรือว่ามีเป้นล้อตๆอะค้ะ อยากได้มากเลย
  3. ตัวลายจุดจะอยู่ประมาณสะดือเหนือๆหน่อยค่ะ
    ส่วนตัวดำเอวลอยเฉยๆ ค่าาา สวยมากกก
    มัน600กับ450 เราให้ไป 1000 ถ้วนพร้อมส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ
  4. ถ้าชอบลดได้สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเท่าไหรค้ะ
    ลอยประมานเท่าไหนอะค้ะ สะดือ หรือว่ายาวกว่านั้นหรือว่าสั้นกว่า
  5. ไม่มีรูปตอนใส่เลยอะค่ะ
    ตัวแรกที่ลายจุดนี้เอวลอยเลยค่ะ เป็นเสื้อเอวลอยอะคะ

อีกตัวไม่ใช่เอวลอยนะคะ มันแค่สั้นอะค่ะ ความยาวประมานเอว 18 นิ้วค่ะ
  6. เสื้อยืดสั้นลายจุด จากญี่ปุ่นค่ะ เหมือนของ MUJI เนื้อผ้าดีมากๆ ไม่บาง ไม่หน้าเกินไป
    ไซส์ M-L ค่ะ เอาไว้ใส่กับเดรส หรือเสื้อรัดรูปด้านในได้ น่ารักมากกกกกเลยค่ะ สภาพดีมากๆ ส่งต่อกันแค่ 450 บาท เท่านั้นเองจ้า

**

เสื้อแขนสี่ส่วนคอบาดสีดำค่ะ มีตกแต่งน่ารักมากเลยของญี่ปุ่นจ้า สไตล์topshop 600 บาท
    ความยาวประมานเอว 18 นิ้ว อกได้เยอะเลยค่ะ ผ้ายืด

ช่วยส่งรูปตอนใส่จริงให้หน่อยได้ไหมค่ะ ว่าเสื้อมันจะลอยรึเปล่า
    อยากได้เสื้อที่มันลอยๆอะค้ะ
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6