กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between boazzy and aunchalee saeaurng

7 Visitor Messages

1. ต้องขอโทษด้วยนะคะ พอดีติดธุระ เลยส่งให้ไม่ได้ตามเวลาที่บอก
    แต่โบ๊ตส่งเป็นEMS ให้ไปแล้วนะคะ เลขที่EG872320235TH
    ต้องขอโทษอีกครั้งค่ะ
  2. ขอรหัสเช็คด้วยนะค่ะ
  3. ได้รับแล้วค่ะ
    เป็นพรุ่งนี้ หรืออย่างช้าไม่เกินวันจันทร์ส่งของให้นะคะ
    ช้าไปหน่อยเดียวเองอ่ะ โบีตเพิ่งกลับจากไปรษณีย์ แล้วก็มาเช็คอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ
  4. โอนเงินเรียบร้อยแล้วนะค่ะ รบกวนส่งมาที่ สบู่ล้างหน้าคลีนิค
    บล.หลักทรัพย์กรุงศรี อยุธยา จำกัด (มหาชน) ชั้น 12
    อัญชลี แซ่เอือง
    เลขที่ 999/9 อ.ดิ ออฟฟิศเศส แอท เซ็นทรัลเวิลด์
    แขวงปทุมวัน เขตปทุมวัน
    กทม. 10330
    0819171399 ค่ะง
    aunchalee_28@hotmail.com
  5. ต้องขอโทษด้วยค่ะ เพราะทำงานอยู่ต่างจังหวัดอ่ะ ไม่สะดวกนัดรับของค่ะ
  6. "พรุ่งนี้โอนค่ะ ขอเลขที่บํยชีไทยพาณิชย์นะค่ะ"
    หมายถึงสบู่เหลวล้างหน้า คลีนิค รึเปล่าคะ

ถ้าใช่ของBoazzy นะ
    แม่ค้ามีแต่กสิกร อะค่ะ
    เลขที่บัญชี 738-2-47462-1 ธ. กสิกรไทย สาขาย่อยสยามพารากอน
    ชื่อบัญชี Panpisut L.
    ถ้าโอนแล้วแจ้งด้วยค่า จะได้จัดส่งให้ ถ้าโอนเลย ไม่วันนี้ ก็พรุ่งนี้ส่งของให้เลยค่ะ
    โบ๊ต
  7. "สบู่เหลวล้างหน้า คลีนิค ค่ะ ขอวันเดือนที่ผลิต แล้วลดได้อีกอะป่าวค่ะ"

ขอไม่ลดแต่เป็นส่งฟรีลงทะเบียนละกันค่ะ แล้วก็วันเดือนปีที่ผลิตหาไม่เจออ่ะค่ะ แต่ซื้อมาตอนเดือน 6 เป็นเซ๊ตอะค่ะ จากห้างในเมกา ไม่มีกล่องนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7