กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between love_neo and spata

2 Visitor Messages

1. ขายไปยังค่ะ กระเป่าตังค์ burberry
  2. เต็มนะคะ ตอบทางนี้ละกันนะคะ burberry trifold ลดให้เหลือ 8,000 บาทค่ะรวมค่าส่งแล้วด้วยค่ะ จากราคาเต็ม 9,300 บาทนะคะ จองได้ค่ะ ถ้า cf ต้องรบกวนมัดจำก่อน 1,000 บาทค่ะ เพราะสินค้าราคาค่อนข้างสูงค่ะและมีคนสอบถามมาเหมือนกันค่ะ และกว่าจะถึงตรุษจีนแหน่ะ รับรองจองแล้วถึงมีคนให้ราคาสูงกว่าก็ไม่ขายให้คนอื่นแน่นอนค่ะ ถ้าต้องการดูรูปเพิ่มก่อนตัดสินใจได้นะคะ

ขอบคุณค่ะ ^_^
    ไหม
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2