กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between dlyndis and ~Aoyama~

3 Visitor Messages

1. PM ของน้องเต็ม จริงๆ ด้วยจ้า ส่ง Ms ไม่ไปคะ..
    ขนาดผ้าเช็ดหน้า 48-50 ซม คะ แล้วแต่ยี่ห้อและลาย
    แต่ Lu502..ขนาด 46*46 ซมคะ..ริมขอบคัทเวิร์ค...
  2. PM ไม่เต็มนะคะ..เพราะว่า มี PM เข้ามาอีก 5 ท่านคะ
    ของน้องเต็มรึเปล่าคะ ลองเช็คดูน้า..

ผ้าเช็ดหน้า 50*50 ซมคะ
    ผูกผมได้สบายเลยคะ ผูกกระเป๋า ก้อได้..
    แต่ Vi 502 มีคนรับไปแล้วคะ เหลือผืนเดียว คะ..
    เปลี่ยนเป็นลายอืนไหมคะ..

ขอบคุณคะ
  3. inbox เต็มเปล่าค๊าาาา

สอบถามขนาดผ้าคะ
    Vi502
    lu502
    ถ้าจะเอามาผูกผมจะพอได้เปล่าคะกลัวผูกไม่พอ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3