Conversation Between s.phattarika and burpbunny

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between s.phattarika and burpbunny

3 Visitor Messages

1. OK ค่ะ ไว้อุดหนุนกันใหม่นะคะ
    รอบหน้าจะเป็นของพี่สาวเราเองค่ะส่วนใหญาจะเป็น ของ Marc และ chanel แต่ของพี่เราส่วนใหญ่เค้าจะตัดป้ายออก
    เพราะ she เป็นโรคชอบคันอ่ะ
  2. ขอบคุณนะคะที่ช่วยไปเช็คถึงไปรษณีย์ให้น่ะคะ (panic ไปเล็กน้อยค่ะ เพราะเคยสั่งของจากยะลา ไม่ถึงวันเช็คผ่านเว็บก้อรู้แล้วนะค่ะ)

ตอนนี้ได้รับของแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    ใส่ได้พอดีเลย (แอบอ้วนเล็กน้อย)
    ของจริงน่ารักอย่างที่คิดไว้เลยค่ะ
  3. ที่แจ้งไว้ว่าส่งกระโปรง Marc Jabob size S สีครีม ทรงดินสอให้แล้ว
    วันที่ 02/08/2010 เวลา 09:28 code RE817440175TH
    วันนี้ 03/08/2010 เวลา 11:50 เช็คผ่านเว็บไซต์ http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ระบบแจ้งผลว่า "ไม่มีข้อมูล" นะคะ
    ขอให้เช็คให้ด้วยค่ะ ว่าเกิดอะไรขึ้นนะคะ
    เพราะปกติระบบไม่ควรใช้เวลานานขนาดนี้ ในการบอกว่าตอนนี้ของอยู่ที่ไหนค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3