Conversation Between am_jay and $nita$

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between am_jay and $nita$

2 Visitor Messages

1. kitty 32-26-36 ยาว 30 ค่ะ

ก็มีเดรส gigi สีเงิน ค่ะ
    midnight tried dress สีชมพูไซส์ 4 ค่ะ ชุดนี้สวยมากๆค่ะ แต่นิตาตัวเล็กมากๆเลยใส่ไม่ได้ค่ะ
    ก็เลยว่าจะเอาไปเก็บไซส์ค่ะ แต่ลองถามดูค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ
  2. private massage เต็มคร่าเลยต้องตอบที่นี่แทนนะคะ
    อยากได้ตัวแรกที่คุณนิืตาขายไปแล้วอะค่ะ มีอีกมั้ยคะ ถ้าเป็นไซส์ 2 หรือ 4 จะดีมากๆ เลยค่ะ (ตัวนี้อะ dandilion dress size 0 เป็นของใหม่เลยค่ะ ไซส์นี้หายากมากๆๆเลย)
    ส่วน kitty dress ก็ชอบนะคะ แต่ไม่แน่ใจว่า size 2 นี่จะเล็กมากป่าวคะะ
    ิพอดีพวก accessories ไม่้ค่อยได้ใช้จร้า แต่ถ้ามีเดรส หรือเสื้อ หรือ กป. อื่นๆ ก็เสนอมาได้เลยนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2