Conversation Between ingusa and NAMWAAN237

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between ingusa and NAMWAAN237

1 Visitor Messages

1. ยังไงถ้าหาของได้แล้วหรือยังไง ส่งPMมาให้ทราบหน่อยนะค่ะ
    อยากได้เข็มขัดสีส้ม-ดำค่ะ หัวเข็มขัดทอง
    เอวประมาน25-26 อยากได้สายยาวหน่อยเพ่ืือให้ใส่ได้ทั้งเอวต่ำและสูง เพราะปกติเป็นคนใส่เอวต่ำอะค่ะ
    ราคาได้ถึง12000นะค่ะ ขอสภาพดีหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะที่ช่วยหาให้ค่ะ
    พอดีPMของคุณเต็มนะค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1