Conversation Between cupid fylmus and evee

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between cupid fylmus and evee

6 Visitor Messages

1. เดรสเกาะอกค่ะ มีเสื้อกั๊กติดsz s 500 บาท cf

ชุดนี้ เป็นชุดติดกันหรือเปล่าคะ ขายไปหรือยังเอย
  2. มะมีอ่ะคร่า อยู่ในก้ืองอีกตัวมะได้เอาลง มันเหมือนส่งบอลลูนอ่ะค่ะ
  3. มีรูปตอนใส่ไหมคะ อยากได้มากเลย
  4. ยาวแน่เลย เค้าสูงแค่151เองอะ แง๊แง ถ้าเอาไปตัดจะเสียทรงไหมคะ T.T อยากได้เดรส jaspalสวยมากๆ
  5. ตอบคร้า แม่่้ค้าสูง 160 จุ่ะใส่แร้วประมานเข่า
    ไม่มีสายวัดอ้ะขอโทษนะคะ
  6. เดรส jaspal sz m ใหม่ป้ายห้อย ใส่กับเข็มขัด ขาย 800 บาท
    เดรสเกาะอกค่ะ มีเสื้อกั๊กติดsz s 500 บาท

สองชุดนี้ ความยาว+รอบอกเท่าไรคะ
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6