Conversation Between bitchy_me and kiemie

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between bitchy_me and kiemie

3 Visitor Messages

1. เราขอยกเลิกยังไม่ cf ก่อนนะคะ ต้องขอโทดด้วยจริงๆค่ะ มีเหตุสุดวิสัยจริงๆคะ แม่ค้าคงไม่โกดเราน้า ขอโทดจริงๆค่ะ
  2. ผ้าพันคอของใหม่คะ ยังไม่ได้ซักคะ 1100รวมส่งได้คะ แต่เปนแบบลงทะเบียนนะคะ
    Cf เลยมั้ยคะ?
  3. ผ้าพันคอลาย baby old rose เปนของใหม่ใช่ไหมค่า ซักหรือยังคะ 1100 รวมส่งได้ไหมคะ ถ้าได้ cf โอนเงินเลยคร่า<br>
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3