Conversation Between Wunnarut and katayjung

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Wunnarut and katayjung

10 Visitor Messages

1. ส่งให้แล้วนะคะ RG 3204 4240 8 TH ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
  2. ขอบคุณคร่า พรุ่งนี้แม่ค้าจะไปส่งให้นะคะ แล้วจะมาแจ้งนะคะ ^^
  3. โอนแล้วค่ะยอด 450 ที่อยู่ อโณทัย เสนุทิศ 11/7ถ.สายตรอกนอง ต.ขลุง อ.ขลุง จ.จันทบุรี22110 ค่ะ
  4. บัญชี 793 221 609 6 ไทยพาณิชย์ ชื่อ Wunnarut Tessawat ค่ะ เสื้อสีฟ้าตัวเดียวนะคะ 450 บาทค่ะ โอนแล้วแจ้งแม่ค้านะคะ จะรีบไปส่งให้ค่ะ แม่ค้ามีของลงเรื่อยๆ ไงก้อลองดูนะคะ ^^
  5. จ้าขอเลขบ/ชจ้า มีปส่อยอีกมั้ยคะ
  6. สวัสดีค่ะ แม่ค้ากลับมาแล้วนะคะ ยังสนใจเสื้ออยู่มั้ย ^^
  7. ตัวที่ 8 ยังอยู่ค่ะ แต่วันนี้แม่ค้าต้องไปต่างจังหวัดอีกแล้ว กลับมาวันอังคารน่ะค่ะ ถ้ายังสนใจอยู่วันอังคารเด๋วแม่ค้ากลับมาถามอีกทีนะคะ ขอโทษจริงๆค่ะ
  8. ตัวที่8ยุมั้ยคะ
  9. ตัวที่ 3 มีคน cf แล้วค่ะ ขอโทษด้วยค่ะ
  10. สนใจตัวที่3,8 สองตัวลดได้เท่าไหร่คะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 10