Conversation Between baboya-ylck and maytje

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between baboya-ylck and maytje

1 Visitor Messages

1. Used Topshop Brown Tee UK8 ซื้อจากukค่ะ เนื้อผ้าบางเบาสบาย ใส่ไป 2 ครั้งสภาพดีไม่มีตำหนิ ส่งต่อ 400.- จ้า
    ตัวนี้ผ้าแนบเนื้อไหมค่ะ

NWT** ZARA Pink Dress sz M ตัวนี้แอบได้มาจากในนี้ค่ะ สีชมพูสดใสน่ารักมาก ^o^ ราคาป้าย 990 ส่งต่อกันครึ่งต่อครึ่ง 500.
    ตัวนี้ผ้าแนบเนื้อไหมค่ะ

Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1