กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between shopping_mania_girl and dalki

1 Visitor Messages

1. เมื่อกี๊เพิ่งโทรไปปรึกษากับเพื่อนเรา ที่เปิดร้านขายของที่สยามหลายร้าน เค้าบอกว่เดี่ยวเค้าจะลองไปถามว่าเจ้าของที่ที่ร้าน vintageเคย เช่าดูว่ายังพอจะมีเบอร์ติดต่อร้านvintage ไม๊ เผื่อว่าเจ้าของที่จะมีข้อมูลของเจ้าของร้านอะค่ะ เราเชื่อว่าน่าจะได้เบอร์นะ ใจเย็นๆก่อนนะค่ะ

อยากฝากบอกเพื่อนๆที่คิดจะฝากขายกระเป๋า
    ----ดูการตกแต่งร้านค้า ถ้าร้านนั้นตกแต่งแบบง่าย ไม่ค่อยลงทุน ---- ถือว่าเสี่ยงค่ะ เพราะเค้าพร้อมย้าย กรณีไม่สามารถ make a profit

ถ้าได้ข้อมูลยังไงจะ แจ้งภายในเสาร์อาทิตย์นี้ค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1