กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between nlala and CRAZY

7 Visitor Messages

1. โอนไปเรียบร้อยแล้วนะคพจัดส่งวันนี้ได้เลยมั๊ยคะ
  2. รับนะคะคุณแม่ค้าคนสวย
  3. ขอบคุณคะรอบนี้มีคนรับชัวร์จ้ารอบหน้าไปอุดหนุนใหม่คะ
  4. ส่งให้แล้วนะคะ ขอโทษทีที่ช้า เพราะส่งไปรอบแรกฝั่งคุณไม่มีคนรับ สินค้าเลยต้องตีกลับ
    แล้วพอตีกลับวันธรรมดาก็ไม่ว่างส่งให้คะ ขอน่าจะถึงอย่างช้าก็วันอังคาร-พุทธ แน่นอนคะ
    ยังไงรบกวนดูด้วยนะคะ ไม่อยากเสียเงินส่งเป็นรอบที่3แล้วคะ
    ขอบุคณค้า^^
  5. คุณแม่ค้าส่งกระโปรงกลับมาให้แล้ขหรือยังหลายวันแล้วคะยังไม่ได้รับสินค้าเลยเช็คให้หน่อยนะคะ 2อาทิตย์แล้วคะ
  6. โอนเงินให้แล้วนะค่ อย่าลืมแจ้ง tracking no. ให้ด้วยนะคะ ได้รับยอดเงินแล้วอย่าไรแจ้งกลับหน่อยนะค่ะ
  7. แมค้าตอบ PM หน่อยค่ะ ถาม dancing riot ไปนะค่ะ ไม่ทราบได้หรือป่าวค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7