กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between ploysie and Gizzard

1 Visitor Messages

1. รูปตอนใส่ค่ะ แต่แม่ค้าตัวอวบอ้วน แถมแขนสั้นนะคะ
    แขนเสื้อมันเลยกองเยอะไปหน่อย T^T

ตามรูปเลยค่ะ เพราะตรงปลายข้อมือมันจะลีบๆ จั๊มหน่อยๆ
    ส่วน ชายเสื้อก็จะลอยๆ หน่อยค่ะ จั๊มนิดๆเหมือนกัน ^^

สนใจ PM มาถามได้อีกนะคะ ^^
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1