กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Pimpira and lollip0pz

1 Visitor Messages

1. ตอบทาง pm ไม่ได้เพราะมันแจ้งว่าของคุณเต็มค่ะ
    ยังไงขอตอบสําหรับรองเท้า onitsuka tiger mexico66 lauta ที่นี่เลยนะคะ

ปกติเราเท้ายาว24 อ่าจ้า แต่ใส่รุ่น mexico66 ไซส์นี้ได้แบบพอดีเลย
    แต่พอเป็นรุ่น lauta มันคับไปหน่อยค่ะ เพราะทรงของรุ่นนี้มันจะเรียวกว่า
    อีกทั้งพื้นของตัว lauta จะรองสองชั้นเพื่อให้มันนิ่มขึ้น มันก้เลยทําให้เนื้อที่ในรองเท้าน้อยลงไปอีกนิด
    พอเราใส่มันเลยคับไปหน่อยค่ะ

ป.ล. ของใหม่มากเลยค่ะ เราเพิ่งได้ของวันนี้ พอลองใส่แล้วไม่พอดีก้รีบขายเลย
    รุ่นนี้ได้ไปคุ้มแน่ค่ะ ที่อื่นขายกัน 5000 up จ้า ^^
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1