กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between chobitzz and Merripenn

2 Visitor Messages

1. อ้อ โอเคค่ะ งั้นก็อุ่นใจแล้วค่ะ ถ้าแม่ค้าคอนเฟิร์มมาแบบนี้ ขอบคุณมากๆ นะคะ และต้องขอโทษด้วยที่รบกวนนะคะ
  2. รบกวนอยากให้แม่ค้าคอนเฟิร์มหน่อยค่ะว่า rayban ที่ขายให้เราของแท้หรือเปล่าคะ คือแม่ค้าซื้อเองจากช้อปหรือว่าซื้อต่อมาจากใน sbn เพราะว่าดูจากกล่องแว่นแล้วมาเทียบกับของเพื่อน ตราโลโก้สีทองลายเส้นมันไม่คมเหมือนของเพื่อนเลยไม่แน่ใจค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    เพ็ญ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2