กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between justyou and Queen_shopaholic

3 Visitor Messages

1. อ่อ ถ้าไม่มีsbnต่อท้ายโอเคค่ะ คิดว่าบอกว่าป้ายเราไม่ได้เขียนเอง ขอบคุณมากค่ะ ^^
  2. มันต้องมี@SBN ด้วยคะ ทีเตือนเพาะไม่อยากให้โดนตัดแต้มค่ะ
    ไม่ได้มีปัณหาอะไรหรอกนะคะ ไม่ชอบมีปันหากะใคร
  3. ป้ายเราไม่ได้ photoshopนะคะ เขียนเองลงpost it ทำไมหรอคะ อยากเห็นป้ายชื่อเราลบกวนทิ้งเมลไว้นะคะจะส่งไปให้ดู
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3