กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Neptune and priew

1 Visitor Messages

1. ขอโทษจริงๆค่ะ
    เป็นความผิดของแม่ค้าเอง
    แต่ทางเราไม่ได้ขายให้คนอื่นในราคาที่สูงกว่าแน่นอนค่ะ
    ไม่ได้เห็นแก่เงินขนาดนั้น
    ขอโทษที่ทำให้เสียความรู้สึก
    ก็รู้สึกแย่เหมือนกัน
    คงไม่ขอแก้ตัวอะไรแล้ว
    แต่มันมีเหตุผลบางอย่างที่เราส่งของให้ไม่ได้

แล้วปัญหาในการรับเงินคืนคืออะไรค่ะ
    ทางเราจะรีบแก้ไขให้อย่างเร่งด่วนค่ะ

EH 384692880TH
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1