กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between serena_xoxo and OiOi

13 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. สร้อยยังอยู่นะคะสามารถโอนได้เลยค่ะemail พิมพ์ผิดค่ะ ขอโทษนะคะ เอาใหม่ ค่ะ
  2. ส่งอีเมลไปแล้วได้ยังค่ะ
  3. สร้อยยังอยู่ใช่มั้ยค่ะ เดี๋ยวเมลไปค่ะ
  4. ได้ค่ะ อีเมลล์นะคะ
  5. ตอนนี้รอที่อยู่จากเพื่อนอยู่ค่ะ ถ้าได้แล้วส่งเข้าอีเมลได้มั้ยค่ะ
  6. ไม่น่าจะเกิน 5 วันค่ะ ส่งภายใน EU ไม่โดนภาษีค่ะ เปอร์เซ็นที่โดนภาษี(สถิติของออยนะคะ)น้อยกว่า 10% ค่ะ
  7. ส่งจากเยอรมันไปอังกิดกี่วันได้ของค่ะ แล้วคนรับที่อังกิดจะโดนภาษีมั้ยค่ะ แล้วถ้าส่งมาไทยโดนภาษีประมาณกี่เปอร์เซ็นค่ะ
  8. ออยอยู่เยอรมันค่ะ ให้ออยส่งไปอังกฤษก็ได้ค่ะราคาเดิมค่ะ
  9. ขอเบอร์โทรหน่อยได้มั้ยค่ะจะให้เพื่อนที่อยู่ลอนดอนนัดรับของค่ะ หรือให้ส่งให้เพื่อนที่ลอนดอนค่ะ
  10. แจ้งเลขที่บัญชีไปแล้วนะคะ หลังจากโอนแล้วรบกวนแจ้งยอด+เวลาที่โอนค่ะ
    ส่วนเรื่องภาษีแล้วแต่เจ้าหน้าที่เค้าจะสุ่มตรวจค่ะ ถ้าเค้าสุ่มโอนก็ต้องเสียภาษีค่ะ

ส่ง pm ไม่ได้นะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 13
Page 1 of 2 12 LastLast