กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between da_heazy and june7711

1 Visitor Messages

1. นั้นขอเป็น bodycon สีม่วงกับกระโปรงีน้ำตาลตัวนี้แล้วกันค่ะ
    กระโปรงผ้าอัดสไตล์topshop ตัวนี้งานเนี๊ยบมาก ทำยากมาก ทุกอย่างตั้งใจคะ
    ตัวนี้ได้ๆไปคุ้มจิงๆค่ะ เพราะต้องทำทีละช่อๆ มีซับในไม่ต้องห่วงโป๊ ใส่สวยมากจิงๆคะ เอวยืดฟรีไซ้คะ
    ขาย 790 บาทมีสีน้ำตาล
    ขอราคารวมค่าส่งด้วยนะค่ะ แต่ตอนนี้อยู่ต่างประเทศ จะกลับวันอังคานค่ะ แล้วโอนให้เมื่อไหร่แล้วจะบอกนะค่ะ
    ขอเบอร์บันชีและเบอร์โทรด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1