กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between duangjaija and alizcloset

2 Visitor Messages

1. ขายแล้วค่ะ
    ขอบคุณมากนะคะที่สนใจสินค้า
    ถ้าสนใจจะพรีออเดอร์ แวะมาได้ที่ในเว็บเลยนะคะ
    www.alizcloset.com ค่า
  2. อยากทราบว่าคู่นี้ขายไปหรือยังคะ ถ้ายัง ช่วยติดต่อกับด้วยนะคะ d_sudprasert@hotmail.com

คู่ที่ 2 ค่ะ เป็นรองเท้าCharles&Keith ส้งสูงปานกลาง 6ซม สีแดง เบอร์ 36 คู่นี้ไม่เคยใช้งานใดๆเหมือนกันค่ะ แค่ลองใส่เดินเฉยๆ มีรอยตรงพื้นรองเท้านิดหน่อย สภาพ 95% ค่ะ
    สังเกตว่าพื้นรองเท้ากับส้นรองเท้ายังใหม่อยู่เลยค่ะ

ขายขาดทุนเลยค่ะ ลดเหลือ 750 บาทค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2