กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between poonum and TULIP_23

2 Visitor Messages

1. น้องครับ
    วันนี้ตอนเช้าส่ง Balenciaga bracelet ไปให้แล้วนะคะ Track No. EI 1558 7293 2 TH
    ขอบคุณนะคะ
  2. น้องครับพี่ได้รับ PM ของน้องตอนบ่ายเรื่องการโอนเงินเรียบร้อยก็รีบไป ไปรษณีย์แต่ไม่ทันค่ะไปรษณีย์ปิดเสียก่อน พี่จะรีบส่ง Balen bracelet ไปให้ในช่วงเช้าวันจันทร์นะครับ..ขอโทษด้วยครับ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2