กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between cheezzie and katayjung

8 Visitor Messages

1. ส่งแล้วนะคะ RE904726230TH. ขอบคุณมากค่ะ ^^
  2. โอนแล้วค่ะ ยอด 600 บาท ที่อยู่ อโณทัย เสนุทิศ 11/7 ถ.สายตรอกนอง ต.ขลุง อ.ขลุง จ.จันทบุรี 22110 จ้า
  3. OK. ค่ะ อาจจะส่งวันจันทร์หรืออังคารนะคะ เพราะว่าอยู่ต่างจังหวัด กลับวันจันทร์อ่ะค่ะ บัญชีกสิกรนะคะ 610-2-21315-5 ญาณนันท์ สามเสาร์ ยอดรวม 600 บาทนะคะ โอนแล้วแจ้งชื่อที่อยู่มาเลยนะคะ ขอบคุณค่ะ
  4. 600 ได้มั้ยคะส่งแบบธรรมดาก็ได้ค่ะ
  5. ตอบคุณ katayjung ค่ะ ใส่ได้ค่ะแม่ค้าอก 33 ใส่แล้วก็ยังเหลืออีกเลยค่ะ เพราะเอสตัวนี้ทรงมันไม่ได้เล็กค่ะ จะเป็นทรงแบบใส่สบายสบายค่ะ ^^
  6. แม่ค้าคะ รอบอกเท่าไหร่คะ รอบอก 34 ใส่ได้ป่าวคะ
  7. ตอบคุณ katayjung ค่ะ เดรส CPS ที่หยิบมาผิดไซต์เป็นไซต์ S ค่ะ แต่ตัวไม่เล็กนะคะ SZ.S และ M ใส่ได้ค่ะ ^^
  8. แม่ค้าจ๋าเดรสcps ที่ผิดไซร์น่ะไซร์อะไรคะ
Showing Visitor Messages 1 to 8 of 8