กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between YuYYuY and jeepfee

7 Visitor Messages

1. ขอบคุนนะค่ะ >< ยังงัยจะ pm กลับนะค่ะ
  2. ไม่เปนไรคะ สนใจแร้ว PM มานะคะ

สั่งแร้วสามารถมัดจำ ครึ่งหนึ่งของราคาสินค้า เมื่อกระเป๋าเสร็จแล้วค่อยยชำระส่วนที่เหลือได้คะ
    ถ้าสั่งแร้วรอไม่เกิน 2อาทิดนะคะ ^^
  3. ขอโทดนะค่ะพอดีสั่งของไว้เยอะขอเวลาเก็บเงินซักแป๊ปนะค่ะแล้วจะ pm กลับนะค่ะ ขอโทษจิงๆนะค่ะ
  4. ไม่ทราบว่าสนใจกระเป๋า Blossom Bag อยู่รึเปล่าคะ ที่เคย PM มาอ่ะคะ^^
  5. รูปที่ลงไว้เป็นสินค้าจริงนะคะ ^^

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1879427
  6. ขอโทดนะคะ เพิ่งเข้ามาเช็คอ่ะคะ
    ยังสั่งได้อยุ่นะคะ ^^

ถ้าสนใจยังไงติดต่อทางอีเมลล์ naughty_galz818@hotmail.com
    What's app 0818107808
    BB 214E8F99
    จะสะดวกสุดนะคะ
    ขอบคุณคะ^^
  7. กระเป๋า Blossom Bag สีเทาสั่งได้ไหม๊ค่ะ สั่ง 1 ใบนะค่ะ pm กลับด้วยค่ะ ขอบคุนนะค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 7 of 7