Conversation Between ple15 and nutalone

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between ple15 and nutalone

2 Visitor Messages

1. หรอค่ะะ เหนมีร้านนึงใน sbn นี้อะคะะ สั่งเขาไปแร้วแต่เขาบอกว่าตอนนี้ ของในสต๊อคหมดเยยต้องรอ T T
    เขาบอกว่าแบบที่ฐานเป็นพลาสติกอะคะหมด เขาเรยถามว่าเอาแบบเปนฐานกระดาษแข็ง หรือ แบบผ้าได้มั้ย
    เรยบอกเขาไปว่างั้นรอดีกว่าาเนอะ กัวมันจะไม่แข็งแรง ฐานคุนเปิ้ลเปนพลาสติกใช้มะคะ
    ขอบคุนอีกกทีสพหรับคำตอบคะ ถามเยอะจิงๆ555 รบกวนด้วยน่ะค่ะ ^^
  2. คุณเปิ้ลลรบกวนถามเรื่องที่จัดระเบียบ+ฐานรอง คุนเปิ้ลใช้แบบที่มันมาเป็นที่จัดระเบียบ+ฐานรองเรยใช่มั้ยค่ะ
    ไม่ได้ซื้อแยก คุนเปิ้ลซื้อร้านไหนคะ แนะนำกันหน่อย แร้วแบบที่เป็นเป็นที่จัดระเบียบ+ฐานรอง นี้ก้นมันอ่อน
    หรือแข็งคะ ใส่ของเยอะมากจะย้วยมั้ยคะ หรือควรซื้อแยกชิ้นดี ? ขอบคุนนนจร้า ^^
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2