Conversation Between panipakedd and Lussapan

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between panipakedd and Lussapan

2 Visitor Messages

1. ได้รับแล้วค่ะ สั่งแล้วจ้า ครบ ค่ะ ขาดกระเป๋าสีดำ ใบนึงเพราะหมดค่ะ ต้องรอแต่คงนานค่ะพี่ แต่ม่วงไม่ได้คิดราคาไปนะคะ ราคาที่คิดคือ มีทั้งหมด เสื้อ 6 ตัว กระเป๋าสีขาว 1 ใบ สีดำ 1 ใบใหญ่ สีชมพู 3 ใบเลย อย่างละใบ เป็นน้องหมา Westie หมดเลยค่ะ รู้แล้วว่าชอบจริงๆ ไว้ของมาถึงไทยวันที่ 23 พย. เรานัดเจอกันค่ะ เพราะเยอะ จะได้เช็คของด้วยจ้า
  2. พ่ีโอนเงินให้แล้วนะคะ8000฿ ค่ากระเป๋า&เสื้อ Harrodsค่ะ ขอบคุณนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2