กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Zure and MISS.PACKMAN

4 Visitor Messages

1. เราลบออกอย่างรวดเร็วทันทีที่ทราบว่าเราทำผิด
    เราแสดงความรับผิดชอบอย่างเต็มที่แล้วนะคะ
    ช่วยลบของคุณออกด้วยได้มั้ยคะ คือมันมีเยอะมาก เห็นแล้วมันน่าตกใจอะคะ

ขอโทษด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ )))
  2. ช่วยลบออกทีนะคะ หรือ จะให้เรารับผิดชอบยังไงคะ
    เราร้อนใจมากค่ะตอนนี้ ขอบคุณค่ะ
  3. ลบออกแล้วนะคะ

ยังไงช่วยลบ Reply ออกได้มั้ยคะ เราซื้อขายสุจริตไม่ได้โกงใครจริงๆ
    รูปที่ใช้ในนี้คือเพื่อนเราถ่ายจากช้อปที่ซานฟรานมาให้ ไม่ได้เอาของใครมานะคะ

แต่รูปใน TEE TIME คือเราก๊อบมาจาก เนตอีกที
    เพื่อเอามาอ้างอิง หวังว่าคงเข้าใจนะคะ

ขอโทษจริงๆค่ะ เราไม่ได้เจตนาจะมักง่าย แต่เราไม่เห็นป้ายชื่อ คือเราไม่รู้จริงๆว่าเป็นของคนในนี้
  4. อ่อ ขอโทษด้วยค่ะ
    พอดีเอามาจาก Google นะคะ เขียนไว้ว่าไม่ได้เป็นรุปสินค้าจริงอะคะ
    ต้องขอโทษด้วยค่ะ

เดี๋ยวเอาออกให้นะคะ T.T

พอดีได้มาจากเวปอื่น ไม่ได้ให้เครดิตใครอะคะ ขออภัยจริงๆค่ะ
Showing Visitor Messages 1 to 4 of 4