กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between yumi.stw and Jazzy TK

1 Visitor Messages

1. สวัสดีค่ะน้องยูมิ

พี่แจสแวะมาดูว่ากลับจาก ปารีสหรือยัง
    เผื่อมีอะไรติดมาบ้าง พี่อยากได้ Longchamp สักใบอ่ะค่ะ

ทริปสนุกไหมคะ อากาศเย็นไหมคะ
    บ้านเราฝนฟ้าตก น้ำท่วมสงสารคนต่างจังหวัดจังค่ะ สักอาทิตย์หน้า น้ำน่าจะมาถึงคราวคนกรุงบ้าง
    รักษาสุขภาพนะคะ
    พี่แจส
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1