กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between atnannieee and supachaya

16 Visitor Messages

Page 1 of 2 12 LastLast
  1. ได้รับกระเป๋าแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ
  2. ส่งไปแล้ววันนี้นะคะ tracking no. EF 6891 20105 TH คาดว่าน่าจะได้รับวันพุธค่ะ
  3. ขอโทษนะค่ะเพิ่งเห็น message วันนี้ค่ะ ขอเช็คยอดเงินอีกทีถ้าเรียบร้อยก็จะส่งไปให้พรุ่งนี้นะค่ะ
  4. โอนเงินให้แล้วนะคะ ยอด 3800 บาท
    ส่งแล้วขอเลขแทรกกิ้งด้วยนะคะ...ขอบคุณค่ะ
  5. ขอโทษค่ะขอโอนวันพรุ่งนี้นะคะ พอดีวันนี้ไปธนาคารไม่ทันอ่ะค่ะขอโทษด้วยนะคะ
  6. รับทราบค่ะยังไงพรุ่งนี้เช้าโอนเงินให้นะคะ โอนแล้วส่ง SMS ไปค่ะ ส่งของได้วันพรุ่งนี้เลยรึปล่าวคะ
  7. ได้ค่ะ ยังไงรบกวนแจ้งกลับมาหน่อยนะคะ ถ้าได้จะได้รีบโอนเงินให้ค่ะ
  8. แม่ค้าขอปรึกษาหุ้นส่วนก่อนนะค่ะ เดี๋ยวให้คำตอบประมาณวันพุธค่ะ
  9. 3800 รวมส่งได้มั้ยคะ ถ้าได้ PM รายละเอียดการโอนเงินมาได้เลยค่ะ
    วันอังคารโอนเงินให้ค่ะ ขอเบอร์ติดต่อด้วยนะคะ
  10. อยู่เชียงใหม่อ่ะค่ะไม่สะดวกนัดรับอ่ะค่ะ TT_TT
Showing Visitor Messages 1 to 10 of 16
Page 1 of 2 12 LastLast