กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between sleepRee and nnoonn

3 Visitor Messages

1. ขอบคุณมากๆเลยนะคะ
    พอดีว่าอยากได้เรือนสีดำอ่ะคะ
    นึกว่าเค้าขายไปแล้ว
    ไม่เห็นเค้าตอบพีเอ็มเลย

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ
  2. เรือนสีขาว-ทอง จ้ะ
  3. รบกวนถามหน่อยนะคะ
    ไม่ทราบว่าคุณซื้อนาฬิกา swatch ไปอ่ะคะ
    เรือนไหนหรอคะ หรือว่าสองเรือน
    บังเอิญว่าเราอยากได้อ่ะคะ
    ถ้าคุณซื้อแล้วเราจะได้ไม่ถามคะ

ขอโทดนะคะที่ต้องถาม
    ขอบคุณมากๆคะ
Showing Visitor Messages 1 to 3 of 3