กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between Sassy P. and villalove

2 Visitor Messages

1. ขอบคุณคุณเก๋มากๆๆเลยนะคะ
    ถ้าคุณเก๋มีไรมาขายอีก
    คราวหน้าจะตามให้ทันเลยคะ
    ขอบพระคุณมากๆๆนะคะ
  2. CF Sretsis Make My Heart Melt (Size US4 = UK
    ได้รับยอดแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    เดี๋ยวพรุ่งนี้เรารีบจัดส่งให้แต่เช้าเลยค่ะ
    แต่เรารบกวนของที่อยู่ด้วยนะคะ
    ท่าทางจะรีบมากจริงๆนะคะเนี่ยย (แซวเล่นค่ะ)

เก๋

ปล. PM ของคุณเต็มนะคะ
Showing Visitor Messages 1 to 2 of 2