กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between muouan and brandname_lover

1 Visitor Messages

1. ไม่ต้องคิดมากค่ะ กล้องถ่ายไม่ได้ใช้มือถือถ่ายก็ได้น้า
    ขอบราคาดีด้วยอ่ะ ถ้าขายพี่ว่าน่าจะขายได้ค่ะ
    วิธีลงรูปเดี๋ยวศึกษาดูนะ
    ส่งรูปมาก็ได้เดี๋ยวพี่ทำให้ ไม่คิดตังค์จ้า
    แต่ที่ต้องบอกเพราะว่าที่นี่เค้าอยากให้แน่ใจว่า ไม่ได้ไปเอาจากลิ้งค์คนอื่นมาขาย
    ของที่ซื้อจะต้องมีอยู่จริงๆ กับเจ้าของและพร้อมจะส่งให้ลูกค้าได้
    อย่าคิดมากเลยอ่ะ ไม่ต้องเศร้านะ
Showing Visitor Messages 1 to 1 of 1