กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between par_n and maxmeiji

6 Visitor Messages

1. น้องป่านเชื่อพี่สวยจริงเอาไปไม่ผิดหวังค่ะ พี่ซื้อมาแพงมากๆๆๆๆๆ
  2. ได้รับสินค้าหรือยังคาะ ส่งข่าวบอกด้วยจ้า ขอบคุณมากๆค่ะ
  3. ส่งของให้แล้วนะค่ะ คุณป่านพรุ่งนี้ถึงแน่นอนค่ะ ถ้าได้รับสินค้าาช่วยส่งข่าวแจ้งด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากๆๆค่ะ แล้วมาเป็นลูกค้ากันอีกนะค่ะ
  4. สวัสดีค่ะ พอดีว่าพรุ่งนี้ป่านจะเข้ากรุงเทพคงไปถืงช่วงบ่าย ๆ สะดวกมั้ยเอ่ยที่จะนัดรับ พอดีจะไปทำธุระแถวเรียบทางด่วนรามอินทรานะค่ะ แต่ถ้าไม่สะดวกก็จะส่งพัสดุก็ได้ ไม่มีปัญหา
    ปริยาภัทร เชื้อดวงผุย 388/79 หมู่ 5 หมู่บ้านไชโยนคร 2 ต.ปรุใหญ่ อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000 ค่ะ
  5. คุณป่านรบกวนนะค่ะ ขอด่วนมากๆๆๆค่ะจะส่งของวันนี้ค่ะ
  6. คุณป่านรบกวนหน่อยค่ะ จะส่งนาฬิกาให้วันนี้เราดันไปลบข้อมูลที่ส่งมาให้ทิ้งไป รบกวนคุณป่านส่งมาให้อีกทีนะค่ะ ขอโทษค่ะ ขอด่วนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Showing Visitor Messages 1 to 6 of 6