กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             

Conversation Between jukjik and Anussara

5 Visitor Messages

1. สินค้าหมดน่ะค่ะ

ราคาประมาณ 149 โครน แต่เขาก็ไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ
  2. ขอเบอร์ด้วยค่ะ เวลารู้ราคาจากช้อปจะ แมสเสจไปแจ้งค่ะ
  3. เดี่ยวขอเช็คราคากับทางช็อปก่อนน่ะค่ะ
    เดี่ยว บอกอีกทีค่ะ
  4. ราคาเงินจริงของที่จะสั่งอ่ะค่ะ คูณ 7 ค่ะ

แล้วตัวไหนค่ะ
  5. ไม่ทราบว่ารับพรีสายคล้องแว่นของ cheap monday มั้ยคะ ถ้ารับพรีราคาอยู่ที่เท่าไหร่คะ
Showing Visitor Messages 1 to 5 of 5